![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjw3lhTDtuim64Kiyt0h6hUkf7_ll9b9KfWNtMpilg0XUuMzOvPuknJvSwVi9zI_bU4r67FcD63n0ubU_bEHrrlQ8EewezKWo_lZFHLkJRE0cztSmxunpHRYyw5Ts5fkvTyXjiqlqhrOIidt6dJwaLAWR8y934oiyYVjFDstRnJjIAX9nVz072bWtb0ZQ/w633-h332/2.png)
เรียกได้ว่าก่อนหน้านั้น มีดราม่ากันเรื่องชุดของ ชมพู่ อารยา อาทิ เช่น ว่าปีนี้ไม่ปังเหมือนปีที่ผ่านๆมา โพสต์ท่าเดิม ไม่มีอะไรน่าตื่นเต้น เฉยๆแต่ก็สวย ไม่ได้เลยชุดนี้ และบางคนถึงกลับบอกว่าให้เปลี่ยนชุด แต่ก็มีชาวเน็ตบางส่วนมองว่า สวยอยู่แล้ว สวยให้ได้อย่างเขาก่อนค่อยไปว่า และบางส่วนบอกว่าคนที่ว่าเขาดูตัวเองก่อน มีโอกาสได้ไปยืนจุดนั้นเหมือนเขาหรือเปล่า
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEg7LN_i_P4TJcF_M-3eh-_8HByPl6KbiOmmJN-wnOMbvmSwzUh3DHDv7OrDqgELhQtIP1nCN4LC_goAhBHzcJM7mR9ucQH4vdNCbGFPWO4eAh0WxHLl4WXxowSH0wLADHdn3yCT_XjPTmYRoF1ckPsada41gd6pg3eytblyQb5EMzUiyf9CFXUqKCuCFQ/s1600/3.png)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgNSeajShCbx3ZcsTTCzXmQWs-VkZkGN2Xb6jsNvm_PXlAwD7GoXu04xc5ZAPx4UheMbd9BjxbtpYztJXItgrbbjyWoOWb8CBZWvLMd5sS5CFkFjSesfeptm7GqRPJFUstudiyKwNrvMA4oV6QG1CkXC2qa9lOvvT5R3bIJAwNG2LkeunN9uihCfYY1IA/s1600/4.png)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEj5LGbZRaWarN1TN2peqE0hmnmUHW0UHxMnv64wOlY7tCVYOmGOH_n90rQB3kUrnSmjda6x9cEszZcDHp0TLOyeCVaSp5S724Ald9UBfXDN2uHOkXelD3uVfbt1eXeZ97wCfB0dHqkZjFq8J_urpxatsyAUMAr3bLtAx6Kih2nJNu-AXxls1kiAvKQ9Cw/s1600/5.png)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhZuFdWxV8z4eAfTvGJZOs1a4vhi3eeOrlP0yNeJGPEPmaRO8Q5egeY5DPWPtSDCCb3XkkihYf-CPSfxS9EfyoGv1gZTBlUgNwj0AmVbPYGGf4olLFhGoPX2AmX74CQtBPnNrY2_Lmk9iqR0z2NiR78ouWtSlf2OXlT1N71tEAzjKafOGBY3uHnwZ4qhA/s1600/6.png)
และเมื่อเผยอีกชุดของชมพู่ อารยา มาด้วยชุดแซ่บสีแดงเพลิง ปรากฏว่าชาวโซเชียลก็เข้ามาถล่มคอมเม้นต์กันอีกรอบ หลังเห็นชุดที่ใส่
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgmr6NwKpop4npIcORDiyQvFCbeBnKyHO0EAgIYbuPUh0pXmUUQlucL24F4jlNEuyCVkXdatUQbfu11ITCM1Mw302fFqzq9iBlZw2DDulEVpsm2tZ-QL03X7gsu8sXKILAs6Pv1UZN8D1X9VWUBkag3kZGMiTP5177LUIvAdez8nykAJd0bdZYdSN-NIA/s1600/7.png)
ภาพจากyemisizealofficialtv
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjxV5UDJ51unRXu84hQM6NVmyXGhOcoO8SIRYbb5qX83iyXt_YsRrOEtDueDwYilbbkyiJ5GxyQnD0bGdBxsBl9gRirFKkXiI5ieO7KMV9KJatpA1Y7L9x4SvtYYq09nYRbeLOGI4A6DDEIbFyh8MUjETzQiQ-pAsNOxzElkI6zpl8HPWqaxdoSxJZQcA/s1600/8.jpg)
ภาพจากlofficielthailand
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEi0iQiwna5hOfpsmi-iaqcp4O3-pFfol4NVDOhO6GwHwTBqC24k4JWoM5RHXQIHNXaOYpKQabIVFQY2M5s7BU1STGNdPNWz0j9cJJ2YTil95OIjGXcXk2_7HXpx0N2d-aXHbrv9KzTfaYCj519kAf7QSNKCHO3dE8IeMvNsM92tvDNikrF2_rGawDlP2w/s1600/9.jpg)
ภาพจากlofficielthailand
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjsqldHN73_4iYjDJZ0ThsX1W--sBnnTKEMzs_UPA7L7MncMjEf5nKKoxhENYydyTN2buw5Nsq6Yq6-hL3YNF2wtuo9hlBIcl0qKo_tp9QwdVJ2nXUrYQNSItcKYTXpOjkV2vUssrbXkUAiPGXGmmUOKqwB6GvzVY2zj1GetDyQfhmm3hISuYaC3ljuyA/s1600/10.jpg)
ภาพจากภาพจากyemisizealofficialtv
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgVLuPLjDT2lAI9vFNmVoRJiEHcXqQLR_Id-20-YrKkxazdHrgK_C-YNHN_TGSHxiMKrCXCe4nE-6jrTvxU5U65fLNkXpnAy8R-zA_10ept8x_5GUyakSQbasV5AcNj1MoEOUyj-E_Z34ngGpAa2ll9LZcu7gbn7d-yzSpEbTQWDnt9YOVRUPOxqItLtw/s1600/11.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhmaIv5dB88yzeX9aoq0rQ1DI2jhuwJ5_1NuXFO22uHUi5PSxLDMHbF97JluVN5aVFLC22El6fxaxtguTwjpiL6PI2BhiP4349g4ZAeDPabn4coJynU4vqTb2DncWr_PwPDXjyUCTcD7LGDi6Rgt2hnyl6vvUsqAjI-go8uOdgPXeyUbHpz1fSIbFmhpQ/s1600/12.png)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjFZPRpwjCkLOA-m1aIYWEDNF8Fwb7p6U9djuz6N67LY-lVo57-MzeD01EF2b0y5K9vDXzxhdElp2RpINVSqltR2C-ze6R4al7GHTwOgofcnJgrkrNU5FhLFDEPVnQIy0hoTA_ZUu0SWkb5e9x4tGdce65H02cE61NmjjCM6nQkteXddQXPjiEzSkdKqw/s1600/13.png)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhzb1d-w6i9sYk1FeDpTy0MWg8u7TpDJikew1VfZXgR2lfkhkRPEznldqBLp9iLQHyIOk2gWeq_JXVmRF053onbnWnmBBgLbX_PRELsGiryHZ4rrNjOI1-avFPQjTZ4VbZPyeMrRYWYT_qjREb_ykvv2U89t-3ZnqUD87MSm_9ALq0BCfemWOy2GqwCRg/s1600/14.png)
อย่างไรก็ตามแล้วแต่มุมมองของแต่ละคนจ้า สำหรับแม่ชมพู่เอง ก็สวยสุดๆไปเลยจ้า
เรียบเรียง สยามนิวส์